ವಸಿಷ್ಠ ಸಿಂಹ ವಾಯ್ಸಲ್ಲಿ ಜಂಟಲ್‍ಮನ್ ಸಾಂಗ್ ಸದ್ದು

ಕನ್ನಡದ ಸುರದ್ರೂಪಿ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಪ್ರಜ್ವಲ್ ದೇವರಾಜ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದ ಮಹತ್ತರ ಸಿನಿಮಾ ಜಂಟಲ್’ಮನ್ ಸಿನಿಮಾದ ಮೊದಲ ಹಾಡು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಅಜನೀಶ್ ಲೇಕನಾಥ್ ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಮೂಡಿ ಬಂದಿರೋ ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಹಾಡಿಗೆ ವಸಿಷ್ಠ ಸಿಂಹ ಧ್ವನಿಯಾಗಿದ್ದು, ಸಾಕಷ್ಟು ಸದ್ದು ಮಾಡ್ತಿದೆ ಹಾಡು.

ವಸಿಷ್ಠ ಸಿಂಹ ಹಾಡಿರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಿನಿಮಾ ಹಾಡುಗಳು ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಆಗಿದ್ದು, ಅದೇ ಸಾಲಿಗೆ ಈ ಹಾಡು ಸೇರುತ್ತೆ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆ ಇದೆ. ಅಜನೀಶ್ ಲೋಕನಾಥ್ ಮಾಡಿರೋ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಸಹ ತುಂಬಾನೇ ಹೊಸದಾಗಿದ್ದು, ಖುಷಿ ಕೊಡುತ್ತೆ.

ಜಿ ಸಿನಿಮಾಸ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಗುರುದೇಶಪಾಂಡೆಯವರ ನಿರ್ಮಾಣದ ಜಡೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ಹಂಪಿ ಅವರ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ತಯಾರಾಗಿರುವ ಈ ಜಂಟಲ್‍ಮನ್ ಇದೇ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ಕುತೂಹಲ ಮೂಡಿಸಿರೋ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರಜ್ವಲ್ ಸಿನಿಮಾ ಜರ್ನಿಯಲ್ಲಿ ಬ್ರೇಕ್ ಕೊಡುತ್ತಾ ಕಾದು ನೋಡಬೇಕು.

Trollhaida

Add comment

380

780

160

400

580

750

400

580

750

Most discussed

Follow us

Don't be shy, get in touch. We love meeting interesting people and making new friends.