ಗಾಂಧಿನಗರದಲ್ಲಿ ‘ಕಬ್ಜ’ ಸಿನಿಮಾದ ಸೌಂಡ್ ಜೋರು.!

ರಿಯಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ಉಪೇಂದ್ರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಮಚ್ಚು, ಲಾಂಗು ಹಿಡಿದು ಅದೆಷ್ಟು ವರ್ಷಗಳು ಕಳೆದಿವೆ. ‘ಓಂ’ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಶಿವಣ್ಣನ ಕೈಗೆ ಲಾಂಗ್ ನೀಡಿದ್ದ ಉಪ್ಪಿ, ಇದೀಗ ಸ್ವತಃ ಲಾಂಗ್ ಹಿಡಿದು ರೌಡಿಸಂ ಫೀಲ್ಡ್​ಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಡೋಕೆ ರೆಡಿಯಾಗ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅದೂ ‘ಕಬ್ಜ’ ಸಿನಿಮಾದ ಮೂಲಕ.

ಐಲವ್​ಯೂ ಸಿನಿಮಾದ ಬಳಿಕ ಆರ್. ಚಂದ್ರು ಹಾಗೂ ಉಪ್ಪಿ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್​​​ನಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸಿನಿಮಾ ‘ಕಬ್ಜ’ ಸೆಟ್ಟೇರಿದೆ. ಕೈಯಲ್ಲಿ ಲಾಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ ಬಂದೂಕು ಹಿಡಿದಿರೋ ಮಾಸ್ ರಗಡ್ ಲುಕಿನ ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟರ್​ ರಿಲೀಸ್ ಮಾಡಿದ್ದ ‘ಕಬ್ಜ’ ಟೀಮ್ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಕ್ಯೂರಿಯಾಸಿಟಿ ಹುಟ್ಟಿಸಿತ್ತು.

ಸದ್ಯ ಚಿತ್ರದ ಸ್ಕ್ರೀಪ್ಟ್​​​ ಕೆಲಸ ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು ಅದರ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಇದೀಗ ಉಪ್ಪಿಯ ಹೊಸ ಫೋಟೋ ಶೂಟ್ ಕೂಡ ನಡೆದಿದೆ.
ಅದ್ರಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿಭಿನ್ನ ಗೆಟಪ್​​ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಅಂಡರ್ ವರ್ಲ್ಡ್​ ಡಾನ್​ ಆಗಿ ರಿಯಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ಮಿಂಚಲಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ 7 ಜನ ಘಟಾನುಘಟಿ ವಿಲನ್​ಗಳಿದ್ದು ಕನ್ನಡ, ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು, ಸೇರಿದಂತೆ ಒಟ್ಟು 7 ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಲಿದೆ. ಸದ್ಯ ಗಾಂಧಿನಗರದಲ್ಲಿ ‘ಕಬ್ಜ’ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ದೊಡ್ಡ ಟಾಕ್ ಶುರುವಾಗಿದೆ.

Trollhaida

Add comment

380

780

160

400

580

750

400

580

750

Most discussed

Follow us

Don't be shy, get in touch. We love meeting interesting people and making new friends.