“ಕಡಲತೀರದ ಭಾರ್ಗವ” ಟ್ರೈಲರ್ ಗೆ ಮಹೂರ್ತ ಫಿಕ್ಸ್

ಚಂದನವನದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಹೊಸ ಪ್ರಯೋಗಗಳು ನಡೆಯುತಿದ್ದು, ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಒಂದು ಸಿನಿಮಾಕ್ಕೆ ಮೂರು ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದೇ ಶನಿವಾರ ಆ ಸಿನಿಮಾದ ಮೊದಲ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ಹೌದು.. ಪನ್ನಗ ಸೋಮಶೇಖರ್ ಆಕ್ಷನ್ ಕಟ್ ಹೇಳಿರೋ, ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಪೋಸ್ಟರ್ ನಿಂದನೇ ಸೌಂಡ್ ಮಾಡಿದ್ದ “ಕಡಲ ತೀರದ ಭಾರ್ಗವ” ಸಿನಿಮಾ ಮೂರು ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ.

ಇದೇ ಶನಿವಾರ ರೋರಿಂಗ್ ಸ್ಟಾರ್ ಶ್ರೀ ಮುರಳಿ ಚಿತ್ರದ ಮೊದಲ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ತುಂಬಾನೇ ಕುತೂಹಲ ಕೆರಳಿಸಿದೆ. ಹೊಸಬರ ಹೊಸತನದ ಪ್ರಯತ್ನಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನ ಕಾಯ್ತಿರೋದಂತು ನಿಜ. ಚಿತ್ರದ ಮುಖ್ಯಭೂಮಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಭರತ್ ಗೌಡ, ವರುಣ್ ರಾಜು ಮತ್ತು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಖ್ಯಾತಿಯ ಶೃತಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ನಟಿಸಿದ್ದು, ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಎವಕಲ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಗೇನೆ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಕೀರ್ತನ್ ಪೂಜಾರಿ ಯವರ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಇದ್ದು, ಅನಿಲ್ ಸಿಜೆ ಅವರ ಸಂಗೀತ ಚಿತ್ರಕ್ಕಿದೆ.

ಕಡಲತೀರದ ಭಾರ್ಗವ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿಯೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದ್ದು, ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಪೋಸ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಎಲ್ಲರ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಗಳಿಸಿದ್ದು, ಇವಾಗ ಟ್ರೈಲರ್ ಸರದಿ. ಚಿತ್ರದ ಪೋಸ್ಟರ್ ನೋಡಿದ್ರೆ ಇದೊಂದು ಕ್ರೈಮ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್, ತ್ರಿಕೋನ ಪ್ರೇಮ ಕಥೆ, ಸಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಓರಿಯೆಂಟೆಂಡ್ ಅಂತೆಲ್ಲಾ ತಲೆಯಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತೆ. ಆದರೆ ಅದು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಕಥೆ ಅನ್ನೋದು ಚಿತ್ರತಂಡ ಗುಟ್ಟು ಬಿಟ್ಟಿಲ್ಲ. ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಆಶಿಕ್ ಕಸುಬೊಲ್ಲಿ ಎಡಿಟಿಂಗ್ ಕೆಲ್ಸ ಮಾಡುತಿದ್ದು, ಚಿತ್ರದ ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ನಾಗೇಂದ್ರ ಪ್ರಸಾದ್, ಸಾಯಿ ನವೀನ್ ಮತ್ತು ಸಹ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಜಮುರಳಿ ಸಾಹಿತ್ಯ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

Trollhaida

Add comment

380

780

160

400

580

750

400

580

750

Most discussed

Follow us

Don't be shy, get in touch. We love meeting interesting people and making new friends.